Tuesday, November 22, 2011

LEO NI SIKU KUU YA KUZALIWA KWA HAWA RAFIKI ZANGU (ABDALLAH MWAIPAYA, GRACE MATATA NA MALIKIA RUTHA (Classic).

Abadallah Mwaipaya - Mtangazaji wa ITV / Redio ONE
Grace Matata - Msanii wa bongo Fleva
Malkia Ruta (Classic)
SULE'S INC. & ENTERTAINMENE pamoja na Blog ya MTOTO WA KITAA  na wasomaji wote wa blog hii wote kwa pamoja  tunampongeza marafiki hawa kwa sikukuu yao ya kuzaliwa leo.
Pia tunawatakia maisha marefu na yenye mafanikio kwa ujumla 

No comments:

Post a Comment