Sunday, May 22, 2011

ILIVYOKUWA KWENYE BRASIL FILM FESTIVAL MITAA YA KAWE.

Hapa ni Timu nzima ya NGO ya UNGANA TUJENGE BAADAE YETU (UTUBAYE) ikiwa kwenye maandalizi ya kufunga Projecto kwa ajili ya kuonesha filamu za kibrazil
Hili ndio nyomi lililojitokeza kwenye zoezi zima la kuangalia filamu 
Baada ya kumaliza kuangalia filamu watoto wa mtaa waliachiwa mziki mnene na kama kawa waliruka debe mpaka kikaeleweka.
Baada ya mambo yote dada Lucy aliongea na ITV kushukuru ubalozi wa Brazil kwa kuleta hili zoezi mitaa ya kawe
Na baadae SUle junior Ikawa zamu yangu kuongea na wadau na kuweza kuwashukuru ubalozi wa brazil kilea kilchofanyika!
Hii ndio timu ya UTUBAYE kuanzia kushoto ni Alex Peter Nyaganilwa (Excutive secretary), Salum Suleiman Lyeme (Chairperson), Jerry Joseph na Dymond Asangalwisywe
Balozi Mdogo wa Brazil, Ronado Vieira akiwa na wadau 
\Salum suleiman (Katikati) akiwa na balozi mdogo wa brazil, Ronado Vieira na mwananchi wa kawada!
Na hii ndio NEMBO aya NGO yetu

No comments:

Post a Comment