Sunday, November 7, 2010

SIKU NILIPOTEMBELEA AEGIES RECORD KWA AJILI YA KUFANYA JINGLES.

Hapa ndio nilikuwa naingia studio kama inavyoonekana kwa nyuma ndio mlango mkuu na umendikwa receiption.

Hapa nilikua na mtu mzima NICE P. audio producer wa kutegemewa kabisa wa pale Aegies Rec.
Hapa niko na Brother from another Mather ATHER KD. Video producer wa Aegies Production
Baada ya kumaliza kazi mtoto wa kitaa ckuwa na lakufanya zaidi ya kuwashukuru wadau wote wa pale studiuo kwa kunipa ushirikiano wa kutosha mpaka kuweza kufanikisha mambo.

No comments:

Post a Comment