Monday, October 18, 2010

HIVI NDIVYO ILIVYOKUWA KWENYE SHOO YA USIKU WA JAHAZI JANA ULIOANDALIWA NA QSSP GROUP LMITED.

Mtangazaji wa C2C Mwane akitangaza mawili matau.

Hapa ni Omari Mkali akifanya vitu vyake


Hii ndio shoo nzima ya Jahazi iliyoandaliwa na QSSP GROUP na hili ndio nyomi yote iliyokuwa ukumbini


 
 


 




Ilifikia hatua ya kujiachia na kamera ya MTOTO WA KITAA na mambo yalikuwa hiviii

Na hii ndio picha ya mwisho kupiga, ikiwa ni mimi (mtoto wa kitaa) nikiwa katikati huku kushoto akiwa ni Boy Sella na kulia ni Criss. hapo ndio tulikuwa tunatoka hivyo.





No comments:

Post a Comment