Sunday, April 8, 2012

MANENO AU MATUMLA KUONDOKA NA NGAO YA PASAKA LEO NDANI YA DAR LIVE

Bondia Furaha Nganda akipimwa presha na Dr. Donald Madono kwa ajili ya mpambano wake kesho.
Mmewaona kesho wanagombea ngao ya Pasaka
Mchumia Tumbo kwenye pozi.
Auniwezi ndio wanavyotambiana bondia Rashidi Matumla kushoto na Maneno Osward.
kumaliza ubishi kesho ndani ya Dar live.
Wewe cha mtoto tuuu uniwezi ndivyo walivyokuwa wakipeanma mkwara mabondia wa kike kushoto ni Jamhuri Saidi na Furaha Nganda.

No comments:

Post a Comment