Saturday, June 30, 2012

PICHA ZA MATUKIO YA MKUTANO WA WADAU NA WAFANYABIASHARA WADOWADOGO(MACHINGA) @ MACHINGA COMPLEX

Mmoja kati ya watoa mada wakiatoa mada kwa wadau waliohudhuria.
Viongozi wa meza kuu wakijadili jambo.
Baadhi wa wadau waliohudhuria katika mkutano huo.

Mwisho waandaaji walitoa shukrani kwa wadau
Habari, tunashukuru sana kwa wale mliopata muda na kujitokeza leo katika mkutano huu uliofanyika kwa mafanikio na kuudhuriwa na takribani watu 3000 pale machinga complex, na hata wale ambao hamkufanikiwa kupata nafasi iyo tuko pamoja na matumaini yangu mlikuwa katika shughuli za ujenzi wa taifa.

No comments:

Post a Comment