Thursday, December 2, 2010

MARIAM SULEIMA LYEME ALIPO HITIMU DIGRII YAKE YA KWANZA

Huyu ndio Mariam Suleiman Lymee
Mariam akiwa na kaka yake Sule junior 
Hapa mariam akiwa na rafiki zake
Mariam akiwa na kaka yake Sule junior na Mdogo wake Hawa suleiman Lyeme
 
Mariam akiwa na mama yake mdogo (kulia), mdogo wake(kushoto) na mwenye joho na kilemba chekundu ni shangazi yake ambae wamemaliza nae digrii ya kwanza
Mariam akiwa na kaka yake Hussein Suleiman Lyeme
Mariam akiwa na shemeji yakeRashid Kitambulio
Mariam akiwa na Shemeji yake Rashid Kitambulio (kushoto)na baba yake mzazi Sheikh Suleiman Lyeme (kulia)
Sule Junior akiwa na kaka yake Juma mabula
Mariam akizungumza jambo na shemeji yake
Sheikh Suleiman na wanae. Kuanzia kulia ni Hussein Suleiman, Mariam Suleiman, Hawa suleiman Sheikh Suleiman (baba) na Salum suleima (sule Junior)
MAriam, hawa, Leila na Sophy

Sule Junior na mrembo Leila tukishow love
Mariam, Sule Junior na Leila wakishow love kwa pamoja
Dogo akikandamiza msosi
Hawa ni ndugu jamaa na marafiki waliokuwepo kwenye tukio
Watoto na mama
Wtoto na baba
kaka yangu mpendwa Hussein alinisindikiza stendi kupanda gari kurudi dar!
Next day a.k.a siku iliyofuata! mtoto wa kitaa nilipokuwa nasepa kurudi jijini dar kuendeleza harakati. huyu ni anko wangu alinasindikiza stendi baaana!

No comments:

Post a Comment