Sunday, December 19, 2010

KWNYE RISECHI YA MTOTO WA KITAA PANDE ZA MADALE IMEGUNDUA BADO KUNA SHIDA YA MAJI SAFI.

Kama kwaida huu ndi usafiri wangu wangu wa kunifiksha kila ninapota kwenda (kwenye mizunguko yangu ya kawaida) mjini hapa.
Hiki ndio kisima kikuu cha maji wanayotumia watu madale, maji ya kisima hiki hutumika kwa kunywa baada ya kuchujwa kufulia na matumizi mengine ya nyumbani. Mtoto wa kitaa nilipita pande zile na nilzungumza na watu wawili watatu na kupata maoni yao.
Hawa ndio wananchi wa MADALE nje kidogo ya jiji la Dar es Salaam.

No comments:

Post a Comment