Saturday, April 10, 2010

SULE'S WEAR.

huyu ni mchora katuni wa ukweli kabisa wa tanzania daima anaitwa SAID MICHAEL a.k.a wakudata akionesha nembo ya wewe 2 mimi sina habari.
mtoto wa kitaa mwenyewe a.k. the don akiwakilisha nembo ya kaka mkubwa




nembo za t-shirt za kaka mkubwa sasa ziko mtaani. Nembo zina maneno kama MAJUKUMU HAYAPIGI HODI, MJINI CNG'OOKI, WEWE TU MIMI CNA HABARI ya wakudata wear na KAKA MKUBWA yenyewe ikiwakilisha. kwa anaehitaji anicheki kwenye



+255 7194 086

No comments:

Post a Comment