Thursday, July 14, 2011

ALEX KAJUMULO AJIBU TUHUHUMA ZA KUONDOKA BONGO HARAKA HARAKA.

Alex KLajumulo akiwa na mmoja wa wachezaji wa mpira wa kikapu
 
OK NIMEULIZWA SANA MASWALI KWA NINI SIKUKAA SANA TANZANIA? NI KWA SABABU KILA SUMMER NINAYO KAZI YA KUWAFUNDI SHA BAADHI YA NBA PLAYER JINSI YA KUTUMIA MIGUU KAMA WACHEZAJI MPIRA WA MIGUU KWA SABABU HAWAJUI SANA KUTUMIA MIGUU NAFUNDISHA WACHEZAJI WA NANE 8 NBA WAKATI WA LIKIZO ZAO KWA SABABU WANATAKA KUA KAMA KHAKIMU OLWAJA ALIYE KUA ANACHEZEA HOUSTON. HUYU NI MMOJA WA WACHEZAJI NINAYE MFUDISHA NA KANIRUHUSU NITUMIE PICHA YAKE KWA HIYO KAMA PIA KUNA MCHEZAJI YEYOTE ANATAKA KUSAIDIWA NAWEZA NI KAMSAIDIA ,  UKIJUA KUTUMIA MIGUU VIZURI UNAWEZA KUCHEZA MICHEZO YOYOTE ILE. THENKXX ONE LOVE IS LAW
BY ALEX KAJUMULO NA KWENYE MAISHA YANGU NINA BAHATI YA KUJUA MENGI THENKX.

No comments:

Post a Comment