Monday, January 6, 2014

BIGGIE BOSS AACHIA MIX TAPE YAKE YA SHILINGI NGAPI

Msanii BIGGIE BOSS akitambulisha Mix Tape yake pale New Msasani Club kwenye Kilinge Cha Hip Hop Juzi Jumamosi

NB:
Msanii - Biggie boss
Kanda Mseto - Shilingi ngapi
Wasanii walishirikishwa ni pamoja na:-
Stive Nyerere Cpwa, Mchiz Mox Saigon, Kimbunga, Mirror G nako Ebby Sykes
Mix Tape hii Inapatikana Sehemu zifuatazo :-
 Machapter Prod, twitter Pub, Kim Classic, Uhuru Pick Pub, Delina Beurr de Chnge, Kilinge cha Hip Hop 

No comments:

Post a Comment