Sunday, April 13, 2014

HII KALI!! HAWA NDIYO WANAMUZIKI WA KIUME AMBAO MPAKA LEO WANAISHI KWA MAMA ZAO (WATOTO WA MAMA)

Chid Benz
Anaishi kwa maam yake, Ilala pale maflat ghorofa ya juu kabisa
Jux
huyu pia anatumia zaidi mpunga wa mama kufanyia promo ya nyimbo zake still njemba inaminya home japo yupo china ila akirudi movie linaendea kwa mama jux
GosBy
huyu jank kwa mama ndio kila kitu anaitwa agripina
Dullayo
nyumbani ni majumba sita na hakuna mipango ya kutoka hapo born home die home

Chanzo ni HAPA

No comments:

Post a Comment