Wednesday, September 3, 2014

TAARIFA YA MSIBA WA BAHATI MWAKABUNGU (MWANAFUNZI WA CBE - DAR)

MAREHMU BAHATI MWAKABUNGU ENZI ZA UHAI WAKE
 
WANAFUNZI AMBAO TUMEPITA CHUO CHA BIASHARA KITUO CHA DAR ES SALAAM (CBE) TUNASIKITIKA KUTANGAZA KIFO CHA ALIYEKUWA MWANAFUNZI MWENZETU BAHATI MWAKABUNGU AMBAYE AMEFARIKI JUZI HAPA DAR ES SALAAM.
 
MSIBA UPO KWA KAKA YAKE NOEL MWAKABUNGU MAENEO YA BUZA JIJINI DAR ES SALAAM, TAARIFA KUTOKA KWA WANA FAMILIA WANASEMA MAZISHI YATAFANYIKA LEO TAREHE 3/09/2014 KATIKA MAKABURI YA KINONDONI MUDA WA ALASIRI.
 
KWA TAARIFA ZAIDI UNAWEZA KUWASILIANA NA NAMBA HII:
 
0718277409
 
BWANA ALITOA NA BWANA AMETWAA JINA LAKE LIHIMIDIWE.

No comments:

Post a Comment